Makata, Katwila kuviziana kimbinu Ushirika kesho UWANJA wa Ushirika unatarajiwa kushuhudia vita ya mbinu kesho, Novemba 1, 2026 wakati makocha wa Polisi Tanzania, Mbwana Makata, na Geita Gold, Zuber Katwila, watakapokutana katika mchezo wa Ligi...
Sitaki tena Urais – Sehemu ya 10 UTANGULIZI Siku moja baada ya kutangazwa kwa mshindi wa urais, Shanga aliapishwa kwenye kiwanja cha taifa kushika wadhifa huo. Kitendo hicho kilifanyika mbele ya halaiki ya wananchi. Baada ya...
19 zatinga hatua ya pili ZFF Cup Unguja TIMU 19 zimefanikiwa kufuzu hatua ya pili ya michuano ya ZFF Cup, huku nyingine 19 zikiondolewa baada ya kukamilika kwa michezo ya hatua ya awali iliyokuwa na ushindani mkubwa.
Mikakati mipya ya Wembe KOCHA wa Wembe, Ally Manyani, amesema timu yake imejipanga kuhakikisha inakusanya pointi tatu katika kila mchezo, huku ikiwa tayari kukubali pointi moja pale ushindi unaposhindikana, ikiwemo...
Zimamoto inabonda na kunyonga Ligi Kuu Zanzibar ZIMAMOTO imeendelea kutanua wigo wa uongozi wake katika msimamo wa Ligi Kuu Zanzibar (ZPL) baada ya kuichapa Mlandege mabao 2-0 katika mchezo uliofanyika Oktoba 29, 2026 kwenye Uwanja wa Mao A...
Fatma Said Ally; Waziri aliyeikabili kadhia ya upangaji matokeo Ligi Kuu MWANAMKE aliyeweka historia ya kuwa waziri wa kwanza kuongoza wizara yenye dhamana ya michezo Tanzania ni Fatma Said Ally.
Kenya yapoteza mechi mfululizo WAFCON NDOTO za timu ya taifa ya Kenya kufuzu robo fainali ya Kombe la Mataifa ya Afrika kwa Wanawake (WAFCON) 2026, zimefifia baada ya kupokea kichapo cha pili mfululizo katika Kundi A ikilala kwa bao...
Siri nyingine nyuma ya pete za ubingwa Knicks BINGWA wa Ligi ya Kikapu Marekani msimu uliopita wa 2025/26 alipatikana Juni 14, 2026, ambapo New York Knicks walitawazwa mabingwa baada ya kuifumua San Antonio Spurs kwenye mchezo wa tano kwa...