Simba ya moto, Rushine aipa jeuri SIMBA imeendelea kuwa ya moto baada ya kushinda mchezo wake wake wa tisa mfululizo msimu huu ikizidi kujikita juu ya msimamo wa Ligi Kuu Bara, ikiwa timu pekee ambayo haijapoteza mchezo wowote...
Mapito!! Nyuma ya Mwasika kuna maumivu katika soka SIMULIZI ya maisha ya soka ya beki wa zamani wa Yanga na Taifa Stars, Stephano Mwasika, inafunua upande mwingine ambao mashabiki hawakuwahi kumsikia.
Mangungu aibuka na hoja uchaguzi Simba WAKATI Mwenyekiti wa Simba SC, Murtaza Mangungu, ameibua hoja kuhusu uhalali wa mchakato wa uchaguzi mkuu ndani ya klabu hiyo, Kamati ya uchaguzi imewataka wanachama wenye sifa kwenda kuchukua...
Mtunisha misuli aahidi jambo BINGWA wa mashindano ya kimataifa ya ujenzi wa mwili, Abraham Mwandemele, maarufu kama Cobra the Beast, amesema hakuna kitu kinachoweza kumzuia kutimiza malengo yake, akiahidi kuiletea Tanzania...
Chirwa aiokoa Geita, TRA United ikikwama nyumbani MSHAMBULIAJI wa Geita Gold, Obrey Chirwa, ameendelea kuwa tegemeo la kikosi hicho baada ya kufunga bao la kusawazisha na kukiokoa dhidi ya TRA United katika mchezo wa Ligi Kuu Bara uliomalizika...
Sitaki tena Urais – Sehemu ya 08 UTANGULIZI Shanga alisita kidogo akawaza kabla ya kumjibu. “Kuanza kampeni saa nane, tutatakiwa tuanze matayarisho tangu asubuhi. “Ndiyo, itabidi muanze matayarisho asubuhi na hili jambo...
Mlandege yafanya mabadiliko ya uongozi UONGOZI wa klabu ya Mlandege umefanya mabadiliko madogo katika bechi la ufundi la timu hiyo pamoja na Kitengo cha Habari na Mawasiliano.
Mikonga katika mtihani mzito Zanzibar MFUNGAJI Bora wa Ligi Kuu Zanzibar (ZPL) msimu uliopita 2025-2026, Tariki Mohammed Mikonga, ana mtihani mzito wa kuhakikisha alichokifanya awali, anakiendeleza.
Kiungo Polisi autaka Ubingwa ZPL KIUNGO wa Polisi Zanzibar, Abdul Said Migomba ‘Nyau’ amesema lengo la timu hiyo msimu wa 2026-2027 ni kuandika rekodi mpya ya kuwa mabingwa wa Ligi Kuu Zanzibar.
TP Mazembe kutoka fainali ya dunia hadi anguko CAF DESEMBA 2010, TP Mazembe iliandika historia ya kuwa klabu ya kwanza ya Afrika kufika fainali ya Kombe la Dunia la Klabu la FIFA.
Kenya yapoteza mechi mfululizo WAFCON NDOTO za timu ya taifa ya Kenya kufuzu robo fainali ya Kombe la Mataifa ya Afrika kwa Wanawake (WAFCON) 2026, zimefifia baada ya kupokea kichapo cha pili mfululizo katika Kundi A ikilala kwa bao...
Haaland ni suala la muda tu MSHAMBULIAJI wa Manchester City, Erling Haaland anatamani kujipima katika Ligi Kuu ya Hispania (LaLiga) na anatarajiwa kuhamia nchini humo kabla ya kumaliza maisha yake ya soka.