Kagera Sugar kuendeleza moto Ligi Kuu KAGERA Sugar inataka kuendeleza ushindi ulioanza kwa kuichapa Mbeya City mabao 3-1, lakini safari hii inakutana na Polisi Tanzania inayohitaji matokeo mazuri ili kujiimarisha kwenye msimamo wa...
Xabi hana jibu, kwa nini Chelsea inafunga mabao mengi mapema? CHELSEA imeanza enzi za Xabi Alonso kwa kufunga idadi kubwa ya mabao katika dakika za mwanzo za mechi, lakini kwa nini timu hiyo huanza vizuri kiasi hicho, na kwa nini baadaye hushindwa...
Ni wikiendi ya vita ya kileleni Championship LIGI ya Championship imeingia raundi ya sita jana Ijumaa kwa mechi tatu kuchezwa kwenye viwanja mbalimbali na nyingine zikiendelea leo Jumamosi na kesho Jumapili, huku vita kali kwa sasa ikiwa ni...
Kagera Sugar kuendeleza moto Ligi Kuu KAGERA Sugar inataka kuendeleza ushindi ulioanza kwa kuichapa Mbeya City mabao 3-1, lakini safari hii inakutana na Polisi Tanzania inayohitaji matokeo mazuri ili kujiimarisha kwenye msimamo wa...
Mauaji ya kutisha - Sehemu ya 32 Almasi alipowambia hivyo shemeji zake hao waliingia kwenye gari walilokwenda nalo na kuondoka bila kuaga.
Tiketi za umrah kwa washindi wa marathon TAASISI ya Kidundo Charity imeandaa mbio za marathon zitakazofanyika Desemba 6, 2026, kwa lengo la kuwahamasisha wananchi kufanya mazoezi na kujiandaa kwa ibada ya Umrah.
KVZ na mikakati ya kutetea ubingwa OFISA Habari na Mawasiliano wa KVZ, Abduljalil Mohamed Salum amesema timu hiyo inalenga kushinda michezo iliyosalia katika mzunguko wa kwanza ili kujiweka katika nafasi nzuri ya kutetea ubingwa...
Kocha Wembe achekelea ushindi wa kwanza KOCHA Mkuu wa Wembe, Ally Manyani amesema walistahili kupata ushindi wa mabao mengi zaidi dhidi ya Fufuni, lakini washambuliaji wake walishindwa kutumia vizuri nafasi walizotengeneza.
Mzigo: Barca ya tano, Man Utd tisa ORODHA ya vikosi 100 vyenye thamani kubwa zaidi duniani imetolewa, huku Real Madrid ikiongoza kwa thamani ya Euro 1.5 bilioni (zaidi ya Sh4.4 trilioni), huku Manchester City na Arsenal zikifuatia...
Kenya yapoteza mechi mfululizo WAFCON NDOTO za timu ya taifa ya Kenya kufuzu robo fainali ya Kombe la Mataifa ya Afrika kwa Wanawake (WAFCON) 2026, zimefifia baada ya kupokea kichapo cha pili mfululizo katika Kundi A ikilala kwa bao...
Infantino aomba radhi FIFA RAIS wa Shirikisho la Soka la Kimataifa (FIFA), Gianni Infantino, ameomba radhi kwa Baraza la FIFA kufuatia utata ulioibuka kuhusu mpango wake wa kuuza sehemu ya haki za kibiashara za taasisi...