Zimamoto yarudi kileleni ZPL
Muktasari:
- Ligi ya Zanzibar msimu wa 2026-2027 inaendelea kwa kushirikisha timu 16 zinazowania ubingwa, huku kila timu ikipambana kukusanya pointi katika mzunguko wa kwanza.
TIMU ya Zimamoto imeendeleza ushindani katika Ligi Kuu Zanzibar baada ya kuichapa Raskazone mabao 2-1 katika mchezo uliochezwa Oktoba 19, 2026 kwenye Uwanja wa Mao A uliopo Unguja.
Katika mchezo huo, Hussein Maulid aliiandika Zimamoto bao dakika ya 51, huku Ally Hassan akiisawazishia Raskazone dakika ya 59, kabla ya Leiman Hashim dakika ya 79 hajaongeza la pili kwa Zimamoto.
Matokeo hayo yameirejesha Zimamoto juu ya msimamo wa ligi hiyo ikikusanya pointi 19 na kuishusha Polisi inayokamata nafasi ya pili na pointi 18.
Ligi Kuu ya Zanzibar inaongeza mvuto kwa upinzani mkubwa uliopo kati ya timu nne za juu zilizopo katika msimamo huo kwa kuwa na tofauti ya pointi moja.
Kwa upande wa Raskazone, kupoteza mchezo huo ni pigo katika harakati zake za kutafuta matokeo mazuri na kuongeza pointi katika ligi hiyo inayoendelea kwa kasi.
Ushindi wa Zimamoto umeonesha umuhimu wa kutumia vyema nafasi za kufunga, hasa katika michezo yenye ushindani mkubwa, ambapo kila bao linaweza kuamua matokeo ya mwisho.
Ligi ya Zanzibar msimu wa 2026-2027 inaendelea kwa kushirikisha timu 16 zinazowania ubingwa, huku kila timu ikipambana kukusanya pointi katika mzunguko wa kwanza.