JKU yaishusha Zimamoto kileleni
Muktasari:
- Ushindi huo umeifanya JKU kufikisha pointi 17 baada ya mechi nane, ikiwa na tofauti ya pointi moja dhidi ya Zimamoto yenye 16.
JKU imepanda kileleni mwa msimamo wa Ligi Kuu Zanzibar (ZPL) baada ya kuichapa Mafunzo mabao 2-1, matokeo yaliyoishusha Zimamoto hadi nafasi ya pili.
Ushindi huo umeifanya JKU kufikisha pointi 17 baada ya mechi nane, ikiwa na tofauti ya pointi moja dhidi ya Zimamoto yenye 16.
Hata hivyo, JKU haijajihakikishia kubaki kileleni kwa muda mrefu, kwani Zimamoto ikishinda mechi ijayo itafikisha pointi 19.
Wakati huohuo, Uhamiaji na Polisi, ambazo kila moja ina pointi 15, zikishinda mechi zao zinazofuata zitafikisha pointi 18.
Hali hiyo inaendelea kuchochea ushindani wa kuwania ubingwa wa ligi hiyo, huku timu zinazoshika nafasi za juu zikisaka matokeo mazuri ili kujiweka katika nafasi nzuri.
Kwa upande mwingine, Fufuni inaendelea kukabiliwa na wakati mgumu baada ya kushindwa kupata ushindi tangu kuanza kwa msimu huu, hali inayoifanya kubaki mkiani mwa msimamo.
Chipukizi na Mwenge nazo zinaendelea kutafuta namna ya kuimarisha matokeo yao.
Fufuni ilimaliza msimu wa 2025-2026 ikiwa nafasi ya sita, lakini msimu huu imeanza vibaya na kujikuta ikishika nafasi ya mwisho katika msimamo wa ligi hiyo.