Zuchu, Mama Mobetto wamuogesha noti Isha Mashauzi
Muktasari:
- Kwa namna walivyoshiriki, Zuchu na Mama Mobetto waliongeza msisimko katika shoo hiyo, huku utofauti wa noti walizotumia na muda waliotumia kumtunza Isha ukiwa miongoni mwa matukio yaliyovuta hisia za waliohudhuria.
SHOO ya kuadhimisha miaka 20 ya safari ya muziki ya Isha Mashauzi ilishuhudia mastaa Zuchu na Mama Mobetto wakimwaga fedha kumtunza mwimbaji huyo, kila mmoja akitumia mtindo wake kuonyesha furaha wakati wa burudani hiyo.
Zuchu ndiye aliyeanza kumtunza Isha, akifanya hivyo kwa muda mrefu huku akitumia noti za Sh5,000 zilizokuwa zimechenjiwa. Aliendelea kumwaga fedha wakati Isha akiendelea kutumbuiza, akivuta macho ya waliohudhuria.
Baadaye, Mama Mobetto naye alijiunga na kumtunza Isha, lakini kwa mtindo tofauti. Alitumia noti za Sh10,000 na kufanya hivyo kwa muda mfupi, huku akishika jukwaani na kufurahia burudani iliyokuwa ikiendelea.
Tofauti ya noti zilizotumiwa na muda waliotumia mastaa hao kumtunza Isha ilivuta hisia za baadhi ya waliohudhuria. Zuchu alitumia muda mrefu akimwaga noti za Sh5,000, huku Mama Mobetto akitoa noti za Sh10,000 kwa muda mfupi.
Hali hiyo ilizua mazungumzo miongoni mwa baadhi ya watu ukumbini, waliojiuliza kama mastaa hao walikuwa wakipimana katika kumtunza Isha. Hata hivyo, hakukuwa na ushahidi wa moja kwa moja ulioonyesha kuwa kulikuwa na ushindani kati yao.
Kwa Isha, tukio hilo lilikuwa sehemu ya burudani katika sherehe ya miaka 20 ya safari yake ya muziki. Tamasha hilo lilifanyika Oktoba 24, 2026, na kuwakutanisha mashabiki wa Taarab pamoja na wadau mbalimbali wa burudani.
Kwa namna walivyoshiriki, Zuchu na Mama Mobetto waliongeza msisimko katika shoo hiyo, huku utofauti wa noti walizotumia na muda waliotumia kumtunza Isha ukiwa miongoni mwa matukio yaliyovuta hisia za waliohudhuria.