Video Mume Yanga akoshwa na Toure, auchambua mfumo wa kocha Manqoba unavyowavuruga wapinzani CAFCL Jumapili, Septemba 13, 2026
AKADEMI ZA HISPANIA: Siri iliyomsuka Yamal na wenzake HISPANIA imeshinda mashindano makubwa mawili ya kimataifa ya wanaume mfululizo, ambapo mfumo wa kuwatoa wachezaji kutoka akademi hadi timu za wakubwa katika klabu za La Liga umewasaidia.
Rais FIFA kumwaga mabilioni RAIS wa Shirikisho la Soka la Kimataifa (FIFA), Gianni Infantino, ameagiza kufanyika kwa tathmini ya mapendekezo ya kuongeza fedha zitakazogawiwa vyama vya soka wanachama wa shirikisho hilo...