Video MASHAMSHAM AZAM COMPLEX KWENYE MECHI YA SIMBA NA AZAM Jumatatu, Septemba 11, 2017 — updated on Mei 24, 2021
Kapera; Straika aliyepishana na mamilioni Msimbazi IKIWA imepita zaidi ya misimu mitano tangu kuondoka Kagera Sugar, Ramadhan Kapera anasema bado haamini kilichotokea kwenye dili lake la kujiunga na Simba dakika ya mwisho, akieleza kuwa anahisi...
Mfahamu Ester Exposito, mpenzi wa Kylian Mbappe MFUNGAJI bora wa Kombe la Dunia kwa muda wote, Kylian Mbappe kutokea Ufaransa, kabla ya kuanza kwa michuano hiyo mwaka huu alikuwa akihusishwa kuwa na uhusiano na mwigizaji wa Kihispania, Ester...