Video "wana kikosi hatari cha kubeba ubingwa wa Cafcl ila ..." uchambuzi wa Alwatani Ngoda, Cffa 0-4 Yanga Jumanne, Oktoba 20, 2026
Kapera; Straika aliyepishana na mamilioni Msimbazi IKIWA imepita zaidi ya misimu mitano tangu kuondoka Kagera Sugar, Ramadhan Kapera anasema bado haamini kilichotokea kwenye dili lake la kujiunga na Simba dakika ya mwisho, akieleza kuwa anahisi...
Mfahamu Ester Exposito, mpenzi wa Kylian Mbappe MFUNGAJI bora wa Kombe la Dunia kwa muda wote, Kylian Mbappe kutokea Ufaransa, kabla ya kuanza kwa michuano hiyo mwaka huu alikuwa akihusishwa kuwa na uhusiano na mwigizaji wa Kihispania, Ester...