Hello

Your subscription is almost coming to an end. Don’t miss out on the great content on Nation.Africa

Ready to continue your informative journey with us?

Hello

Your premium access has ended, but the best of Nation.Africa is still within reach. Renew now to unlock exclusive stories and in-depth features.

Reclaim your full access. Click below to renew.

MELBET inakuletea Accumulator Booster: ongeza odds zako na ushinde zaidi!

Muktasari:

  • Ni rahisi. Kipengele hiki huongeza jumla ya 'odds' za dau lako la mchanganyiko (accumulator) kwa kutumia kizidishi cha ziada. Kadiri unavyoongeza machaguo yanayokidhi vigezo kwenye tiketi yako ya dau, ndivyo zawadi unayoweza kushinda inavyozidi kuwa kubwa.

Je, tayari umechagua mechi zako kwa ajili ya mkeka wa aina ya 'accumulator'? MELBET  ina kitu maalum kwa ajili ya mkeka wako! Kipengele cha 'Accumulator Booster' huongeza bonasi kwa kuzidisha jumla ya 'odds' zako.


Ni nini?

Ni rahisi. Kipengele hiki huongeza jumla ya 'odds' za dau lako la mchanganyiko (accumulator) kwa kutumia kizidishi cha ziada. Kadiri unavyoongeza machaguo yanayokidhi vigezo kwenye tiketi yako ya dau, ndivyo zawadi unayoweza kushinda inavyozidi kuwa kubwa.


Jinsi ya kuwezesha


Ingia kwenye akaunti yako ya MELBET au jisajili. Chagua angalau machaguo manne, kila moja ikiwa na odds za 1.2 au zaidi, na kipengele cha kuongeza faida (booster) kitaanza kufanya kazi kiotomatiki. Kipengele hiki hufanya kazi kwenye tovuti na katika programu, kwa dau za kabla ya mechi na zile za wakati mechi inaendelea.


Je, nafasi zako zinaweza kuongezeka kwa kiasi gani?

Kuanzia na chaguzi nne zinazokidhi vigezo, kipengele cha kuongeza thamani (booster) huanza kufanya kazi kwa kiwango cha ×1.01, na kila chaguo la ziada huongeza 0.01 kwenye kizidishi hicho.


That is:

● Chaguzi 4 – ×1.01

● 5 – ×1.02

● 6 – ×1.03

● 7 – ×1.04

● 8 – ×1.05

● 9 – ×1.06

● 10 – ×1.07

● na kadhalika

Iwapo kuna machaguo 15 yanayokidhi vigezo kwenye mkeka wa aina ya 'accumulator', kizidishio kitakuwa ×1.12, na kwa machaguo 20, kitakuwa ×1.17. Unaweza pia kujumuisha odds zilizo chini ya 1.2 kwenye mkeka wako, lakini hizi hazitahesabiwa katika ongezeko hilo la odds.


Kumbuka kuwa kizidishio cha juu kabisa ni ×5.00. Hata hivyo, hakiwezi kuzidi odds za juu zaidi za chaguo lolote moja lililopo kwenye mkeka.

Hebu tuangalie mfano.

Tuseme jumla ya 'odds' kwa machaguo matano yanayokidhi vigezo ni 9.32. Kwa kutumia nyongeza ya ×1.02, matokeo yatakuwa 9.5064. Kwa dau la $10, malipo yanayoweza kupatikana yatakuwa $95.06 badala ya $93.20. Je, ungependa kujaribu nyongeza hiyo kwa mara ya kwanza?


Sasa ni wakati wako wa kujaribu bahati yako! Tumechagua mechi 7 za kusisimua kwa ajili yako wikendi hii ijayo:

● Septemba 19. La Liga. Sevilla dhidi ya Barcelona. Ushindi wa mwenyeji (1) – 12, Sare (X) – 6.6, Ushindi wa mgeni (2) – 1.22.

● Septemba 19. Premier League. Brighton dhidi ya Arsenal. Ushindi wa mwenyeji (1) – 4.6, Sare (X) – 4, Ushindi wa mgeni (2) – 1.704.

● Septemba 19. Serie A. Roma dhidi ya Inter. Ushindi wa mwenyeji (1) – 2.65, Sare (X) – 3.44, Ushindi wa mgeni (2) – 2.59.

● Septemba 20. La Liga. Atlético Madrid dhidi ya Real Madrid. Ushindi wa mwenyeji (1) – 3.96, Sare (X) – 3.9, Ushindi wa mgeni (2) – 1.835.

● Septemba 20. Premier League. Fulham dhidi ya Manchester United. Ushindi wa mwenyeji (1) – 3.05, Sare (X) – 3.72, Ushindi wa mgeni (2) – 3.5.

● Septemba 20. Serie A. Juventus dhidi ya Atalanta. Ushindi wa mwenyeji (1) – 1.705, Sare (X) – 3.84, Ushindi wa mgeni (2) – 4.8.

● Septemba 20. Ligue 1. Marseille dhidi ya PSG. Ushindi wa mwenyeji (1) – 6.65, Sare (X) – 5.05, Ushindi wa mgeni (2) – 1.416.


Je, uko tayari kuongeza thamani ya mkeka wako wa aina ya 'accumulator'? Jisajili na  MELBET sasa hivi ili kunufaika zaidi na mchezo unaoupenda!