JKT yaanza kuiandalia dozi Simba
Muktasari:
- Kikosi hicho kinatarajiwa kurejea mazoezini Novemba 6, 2026 kuanza maandalizi maalumu ya kukabiliana na Simba katika mchezo unaotarajiwa kuwa na ushindani mkubwa.
WAKATI Simba ikiwa tayari kwenye hesabu za mchezo wao ujao wa Ligi Kuu Bara, JKT Tanzania imeanza kujipanga mapema kuhakikisha haikosi majibu itakapokutana na Wekundu wa Msimbazi Novemba 21, 2026 licha ya kuwapa wachezaji wake mapumziko ya wiki moja baada ya kumaliza michezo yao ya hivi karibuni.
Kikosi hicho kinatarajiwa kurejea mazoezini Novemba 6, 2026 kuanza maandalizi maalumu ya kukabiliana na Simba katika mchezo unaotarajiwa kuwa na ushindani mkubwa.
Mapumziko hayo yanakuja wakati ushindani wa ligi msimu wa 2026/27, ukiwa umeanza kushika kasi, huku timu mbalimbali zikitumia nafasi ya pengo la ratiba kupumzisha wachezaji na kurekebisha maeneo yenye mapungufu.
Akizungumza na Mwanaspoti, mmoja wa wachezaji wa klabu hiyo alisema; “Tumepewa mapumziko ya wiki moja na baada ya hapo tutarudi mazoezini Novemba 6, 2026.
“Kutakuwa na programu maalumu ya mazoezi ili kurudisha utimamu, ndio maana hata mapumziko yetu ni ya muda mfupi sana, kwa sababu ligi inaendelea na ushindani ni mkubwa, hivyo tunatakiwa tupambane.”
Aliongeza; “Mechi ijayo tunakutana na Simba kama tusipojipanga mapema mambo yanaweza kuwa magumu kwa upande wetu.”
Kwa upande wa JKT, mapumziko hayo yanafuatia kipigo cha mabao 2-1 dhidi ya Azam FC katika mchezo uliofanyika Oktoba 31, 2026 Uwanja wa Isamuhyo.
Matokeo hayo yaliifanya JKT kubaki na pointi 17 baada ya kucheza mechi 11, ikiwa imeshinda tano, sare mbili na kupoteza nne. Katika michezo hiyo imefunga mabao 13 na kuruhusu 14, ikiwa na tofauti ya bao moja na kushika nafasi ya nne kwenye msimamo wa ligi.
Mfululizo wa matokeo ya JKT unaonyesha timu hiyo imekuwa na vipindi vizuri vya ushindani, ikishinda dhidi ya Namungo FC, Pamba Jiji, Fountain Gate, Mbeya City na Kagera Sugar. Pia ilitoka sare na TRA United na Dodoma Jiji, huku vipigo vyake vikija dhidi ya Polisi Tanzania, Yanga, Coastal Union na Azam FC.
JKT sasa ina kazi ya kutumia vizuri muda huo kabla ya kukutana na Simba Novemba 21, 2026 katika mchezo ambao utakuwa mtihani mkubwa kwa kikosi hicho kinachotaka kuendelea kubaki kwenye nafasi za juu za msimamo.