Simba yaifanyia mauaji 15 de Agosto, Doumbia atupia mbili Baada ya kucheza mechi 11 mfululizo za Simba bila kufunga bao, mshambuliaji Ibrahim Doumbia amemaliza ukame wa mabao baada ya kuifungia mabao mawili timu hiyo leo Jumatano, Oktoba 21, 2026 katika...
Namungo yaota pointi sita nyumbani BEKI wa Namungo, Hance Masoud anaamini timu hiyo itavuna pointi sita katika michezo miwili ijayo ya Ligi Kuu Bara dhidi ya Coastal Union na Polisi Tanzania nyumbani.
Twiga Stars yang’ara FIFA TIMU ya Taifa ya Wanawake ya Tanzania ‘Twiga Stars’ imepanda kwa nafasi 11 katika viwango vya ubora wa soka vya Shirikisho la Mpira wa Miguu Duniani (FIFA) kwa mwezi Oktoba.