Hello

Your subscription is almost coming to an end. Don’t miss out on the great content on Nation.Africa

Ready to continue your informative journey with us?

Hello

Your premium access has ended, but the best of Nation.Africa is still within reach. Renew now to unlock exclusive stories and in-depth features.

Reclaim your full access. Click below to renew.

Jihan na taji lake, Dar Village kunoga

Muktasari:

  • Jihan, aliyetwaa taji hilo Oktoba 10, 2026, jijini Bangkok, Thailand, amerejea nyumbani leo, Oktoba 17, baada ya kuiwakilisha Tanzania kwenye jukwaa la kimataifa la urembo na kuibuka mshindi wa mashindano yaliyofuatiliwa na mashabiki wengi.

MAPOKEZI ya malkia, shangwe za ushindi na burudani vinatarajiwa kutawala Dar es Salaam baada ya mrembo wa Kitanzania, Jihan Jimak, kurejea nchini akiwa na taji la Miss Grand International 2026, huku eneo la Dar Village likitarajiwa kuwa sehemu ya kusherehekea mafanikio hayo ya kihistoria.

Jihan, aliyetwaa taji hilo Oktoba 10, 2026, jijini Bangkok, Thailand, amerejea nyumbani leo, Oktoba 17, baada ya kuiwakilisha Tanzania kwenye jukwaa la kimataifa la urembo na kuibuka mshindi wa mashindano yaliyofuatiliwa na mashabiki wengi.

Baada ya mapokezi yake, macho ya mashabiki wa urembo na burudani yanaelekezwa Dar Village ambako kunatarajiwa kufanyika sherehe maalumu ya kumpongeza malkia huyo kwa ushindi, na kumpa nafasi ya kushiriki furaha hiyo pamoja na Watanzania waliokuwa wakifuatilia safari yake.

NI ZAMU YA DAR VILLAGE

Mfanyabiashara Jennifer Jovin, maarufu Niffer, amehusishwa na hamasa ya kuwataka Watanzania kujitokeza kwa wingi kushiriki katika shamrashamra hizo, huku tukio hilo likitarajiwa kuongeza msisimko kwa mashabiki wanaotaka kumuona malkia wao baada ya kurejea na taji hilo.

Tukio hilo linakuja baada ya Jihan kupata sapoti kubwa kutoka kwa Watanzania wakati wa mashindano yaliyofanyika Thailand, ambako aliwakilisha nchi katika hatua mbalimbali za mashindano hadi kufikia ushindi uliomfanya kuwa gumzo miongoni mwa wafuasi wa urembo.


USHINDI ULIOANDIKA HISTORIA

Mafanikio ya Jihan yameongeza hamasa kwa mashabiki wa mashindano ya urembo nchini ambao sasa wanapata nafasi ya kusherehekea ushindi wake akiwa nyumbani.

Kutwaa taji la Miss Grand International 2026 ni hatua kubwa katika safari yake ya urembo, huku jina lake likizidi kupata nafasi katika mazungumzo ya burudani na urembo nchini.

Sherehe za Dar Village zinatarajiwa kuwakutanisha mashabiki na wadau wa burudani katika kusherehekea mafanikio hayo, huku wengi wakisubiri kumuona Jihan akipokea pongezi na kushiriki furaha ya ushindi wake na Watanzania waliokuwa nyuma yake katika safari ya kuiwakilisha nchi kwenye mashindano hayo.