Video Fahamu kwa kina ubora, udhaifu wa wapinzani wa Simba, Yanga Caf Kingamkono azipa mbinu timu za bongo Jumanne, Oktoba 20, 2026
Dili la Nabi Wydad mambo safi NASREDDINE Nabi yupo mlangoni kujiunga na Wydad Athletic Club ya Morocco, huku mazungumzo ya kumkabidhi timu hiyo yakielezwa kufikia hatua za mwisho, baada ya uongozi wa klabu hiyo kuamua...
Zaiylissa kisa dulla makabila, aitetea ndoa yake NI kama ukurasa mpya umefunguliwa katika simulizi la Zaiylissa na Dulla Makabila! Baada ya ndoa yao kuvunjika na kila mmoja kuendelea na maisha yake, sasa wawili hao wamekutana tena katika...