Kane aonyesha Ballon d'Or, akosa penalti
Muktasari:
- Kane alirejea Allianz Arena katika mazingira ya hisia, baada ya kutangazwa kuwa mchezaji bora duniani Jumatatu. Aliingia uwanjani akiwa ameshikilia tuzo yake ya dhahabu, huku familia yake na mkewe Kate na watoto Ivy, Vivienne, Louis na Henry ikiwa pamoja na wachezaji kumsubiri.
MUNICH, UJERUMANI: MSHAMBULIAJI Harry Kane alikosa penalti katika mechi yake ya kwanza tangu kutwaa tuzo ya Ballon d’Or, huku Bayern Munich ikilazimishwa sare ya mabao 2-2 na Borussia Dortmund kwenye Uwanja wa Allianz Arena.
Nahodha huyo wa England, mwenye umri wa miaka 33, alidhani amefuta kosa lake baada ya kumtengenezea Dayot Upamecano bao lililoipa Bayern matumaini ya ushindi. Hata hivyo, Fabio Silva aliisawazishia Dortmund dakika za mwisho na kuipa sare iliyostahili.
Kane alirejea Allianz Arena katika mazingira ya hisia, baada ya kutangazwa kuwa mchezaji bora duniani Jumatatu. Aliingia uwanjani akiwa ameshikilia tuzo yake ya dhahabu, huku familia yake na mkewe Kate na watoto Ivy, Vivienne, Louis na Henry ikiwa pamoja na wachezaji kumsubiri.
Akiwa na kipaza sauti, Kane aliwaambia mashabiki: “Ninajivunia sana kuwa mchezaji wa Bayern. Msaada mlionipa tangu nilipowasili ni wa ajabu. Ninajivunia kuwakabidhi tuzo hii. Natumaini kushinda mataji mengi zaidi pamoja nanyi.”
Kisha akamalizia kwa kusema kwa Kijerumani: “Danke!” akimaanisha “Asanteni!”
Mashabiki wa Dortmund walizomea wakati wa makabidhiano hayo, kabla ya Jobe Bellingham kuonyeshwa kadi ya njano ndani ya dakika tano za mchezo kwa kumvuta Alphonso Davies.
Michael Olise alikaribia kuifungia Bayern muda mfupi baadaye, lakini Bellingham naye akamjaribu kipa Jonas Urbig, aliyefanikiwa kuokoa mpira.