Hello

Your subscription is almost coming to an end. Don’t miss out on the great content on Nation.Africa

Ready to continue your informative journey with us?

Hello

Your premium access has ended, but the best of Nation.Africa is still within reach. Renew now to unlock exclusive stories and in-depth features.

Reclaim your full access. Click below to renew.

Prisons, Mtibwa Sugar, zatakata Championship

Muktasari:

  • Tanzania Prisons, Mtibwa Sugar na Stand United zimeibuka na ushindi wa bao 1-0 kila moja leo Oktoba 3, 2026 unaoziweka katika nafasi nzuri kwenye ushindani wa Ligi ya Championship msimu huu.

Tanzania Prisons, Mtibwa Sugar na Stand United zimepata ushindi wa bao 1-0 kila moja katika michezo ya Ligi ya Championship iliyochezwa leo, Oktoba 3, 2026 katika viwanja tofauti.

Tanzania Prisons imeibuka na ushindi wa bao 1-0 dhidi ya Songea United, katika mchezo uliozikutanisha timu hizo kwenye Uwanja wa Sokoine Mbeya.

Ushindi huo umeipa Tanzania Prisons pointi tatu muhimu katika kuendelea na kampeni yake ya kuwania nafasi nzuri katika msimu huu.

Katika mchezo mwingine, Mtibwa Sugar imeitandika Mbeya Kwanza bao 1-0 na hivyo kujikusanyia pointi tatu.

Nayo Stand United imepata ushindi wa bao 1-0 dhidi ya Rhino Rangers katika mchezo mwingine wa ligi hiyo uliochezwa leo.
Matokeo hayo yanaifanya michezo hiyo mitatu kumalizika kwa tofauti ya bao moja, huku Tanzania Prisons, Mtibwa Sugar na Stand United zikikusanya pointi tatu kila moja.

Ligi ya Championship inaendelea na ratiba yake ya msimu wa 2026/27, huku timu zikiwania nafasi za juu katika msimamo na hatimaye kufikia malengo yao ya msimu.