Hello

Your subscription is almost coming to an end. Don’t miss out on the great content on Nation.Africa

Ready to continue your informative journey with us?

Hello

Your premium access has ended, but the best of Nation.Africa is still within reach. Renew now to unlock exclusive stories and in-depth features.

Reclaim your full access. Click below to renew.

Fadlu rasmi arithi mikoba ya Manqoba Yanga

Muktasari:

  • Kocha huyo amejiunga na Yanga akiwa huru kwa vile hakuwa na timu tangu Juni mwaka huu alipoachana na Raja Casablanca ya Morocco.

Yanga imemtambulisha rasmi Fadlu Davids kuwa Kocha Mkuu mpya wa timu hiyo leo Jumamosi, Novemba 7, 2026.

Kocha huyo amejiunga na Yanga akiwa huru kwa vile hakuwa na timu tangu Juni mwaka huu alipoachana na Raja Casablanca ya Morocco.

Ni Kocha anayemiliki leseni ya ukocha ya ngazi za Juu ya Umoja wa Vyama vya Soka Ulaya (UEFA) ijulikanayo kama UEFA Pro.

Yanga ni timu ya pili hapa Tanzania kwa Fadlu Davids kuifundisha ambapo awali aliinoa Simba.

Akiwa Simba, kocha huyo aliiongoza kufika hatua ya Fainali ya Kombe la Shirikisho Afrika ambapo ilipoteza mbele ya RS Berkane ya Morocco.

Fadlu ni kocha anayependelea kutumia mfumo wa 4-2-3-1.

Kocha huyo anatua nchini leo saa 7:00 usiku akitokea Afrika Kusini tayari kwa ajili ya kuanza kazi ya kuinoa Yanga.