Hello

Your subscription is almost coming to an end. Don’t miss out on the great content on Nation.Africa

Ready to continue your informative journey with us?

Hello

Your premium access has ended, but the best of Nation.Africa is still within reach. Renew now to unlock exclusive stories and in-depth features.

Reclaim your full access. Click below to renew.

Paula anavyosimama na Marioo kwenye kazi yake

Muktasari:

  • Safari ya Marioo kwenye muziki imekuwa na matukio mengi, kuanzia kutoa ngoma zilizokubalika na mashabiki, kufanya kolabo na wasanii mbalimbali hadi kuvuka mipaka na kutwaa tuzo za kimataifa. Hata hivyo, katika kipindi hicho, Paula amekuwa akionekana mara kwa mara kwenye matukio muhimu ya kazi za Marioo, jambo linaloonyesha nafasi yake katika safari ya msanii huyo.

MSANII wa Bongo Fleva, Omary Mwanga ‘Marioo’, amekuwa akipanda hatua kwa hatua kwenye muziki, lakini nyuma ya mafanikio hayo kuna watu wa karibu wanaoendelea kuwa sehemu ya safari yake akiwamo mpenzi wake, Paula Kajala.

Safari ya Marioo kwenye muziki imekuwa na matukio mengi, kuanzia kutoa ngoma zilizokubalika na mashabiki, kufanya kolabo na wasanii mbalimbali hadi kuvuka mipaka na kutwaa tuzo za kimataifa. Hata hivyo, katika kipindi hicho, Paula amekuwa akionekana mara kwa mara kwenye matukio muhimu ya kazi za Marioo, jambo linaloonyesha nafasi yake katika safari ya msanii huyo.

Hivi karibuni, Paula alimwandalia Marioo pati maalumu baada ya kutwaa tuzo ya AFRIMMA katika kipengele cha Best Male East Africa kwenye hafla iliyofanyika Dallas, Texas, Marekani.

Baada ya kurejea nchini akiwa na tuzo hiyo, Marioo alipokelewa kwa furaha na watu wake wa karibu, huku Paula akiwa miongoni mwa waliokuwa mstari wa mbele kusherehekea mafanikio hayo.

Katika sherehe hiyo, Marioo alitoa maneno ya shukrani kwa Paula, akieleza namna familia yake, ikiwamo mpenzi wake, inavyokuwa sehemu ya nguvu inayomsukuma kufanya kazi kwa bidii.

Marioo alisisitiza kuwa juhudi anazoweka kwenye muziki si kwa ajili yake pekee, bali pia ni kuhakikisha familia yake inapata maisha mazuri na kumfanya Paula ajivunie kuwa naye.


PAULA NA SAFARI YA MARIOO

Katika muziki wa sasa, mafanikio ya msanii hayapimwi kwa nyimbo pekee. Maisha yake binafsi, watu wanaomzunguka na namna anavyojenga brand yake pia vinaweza kuwa sehemu ya safari yake.

Kwa upande wa Marioo, Paula amekuwa akionekana katika matukio mbalimbali yanayohusisha kazi na mafanikio yake.

Uwepo wake katika mapokezi, sherehe na matukio mengine umekuwa ukiongeza gumzo kuhusu Marioo, huku mashabiki wakifuatilia kwa karibu maisha yao. Hii haimaanishi kwamba mafanikio ya Marioo yametokana na Paula pekee. Kipaji chake, kazi kubwa anayoweka kwenye muziki, timu yake, watayarishaji na mashabiki wake ni sehemu muhimu ya mafanikio hayo.

Lakini, sapoti kutoka kwa mtu wa karibu inaweza kumpa msanii nguvu ya kuendelea kupambana, hasa katika kipindi ambacho presha ya muziki na maisha ya umaarufu inapokuwa kubwa.


ALBUM ZAKE ZIKAWA GUMZO

Marioo pia amekuwa akitengeneza miradi ya muziki iliyopata nafasi kubwa kwa mashabiki wa Bongo Fleva.

Album na nyimbo zake zimekuwa zikifanya vizuri kwa sababu ya uwezo wake wa kugusa masuala ya mapenzi, mahusiano na maisha ya kila siku ambayo mashabiki wengi wanaweza kujihusisha nayo.

Katika kipindi hicho, maisha yake na Paula nayo yamekuwa sehemu ya simulizi inayomzunguka msanii huyo.

Mashabiki wanapofuatilia Marioo, si muziki pekee wanaoutazama, bali pia wanataka kujua kinachoendelea kwenye maisha yake binafsi. Hilo limeifanya brand ya Marioo kuwa na simulizi pana zaidi ya muziki. Kwa hiyo, kusema album za Marioo zimekuwa trend kwa sababu ya Paula pekee kunaweza kuwa kupitiliza, lakini hakuna ubishi kwamba Paula amekuwa sehemu ya mazingira yanayomzunguka msanii huyo na kuongeza mjadala unaoambatana na kazi zake.


FRIDA NAYE AINGIA

Kabla ya pati hiyo, Paula akiwa pamoja na mama yake, Frida Kajala, walikwenda kumpokea Marioo katika Uwanja wa Ndege wa Kimataifa wa Julius Nyerere (JNIA) baada ya kurejea kutoka Marekani.

Frida alieleza kujivunia Marioo kwa kuiletea heshima Tanzania kupitia ushindi huo, akibainisha kuwa amekuwa akifuatilia na kuunga mkono kazi za msanii huyo hata kabla hajawa sehemu ya familia yao.

Hilo linaonyesha kuwa mafanikio ya Marioo yamekuwa yakigusa pia watu wa karibu na Paula.


AHADI KWA PAULA

Kwa Marioo, mafanikio hayaishii kwenye kutwaa tuzo au kuona nyimbo zake zikisikika kila kona.

Maneno aliyoyatoa kwenye pati hiyo yanaonyesha kuwa moja ya sababu zinazomsukuma kufanya kazi kwa bidii ni kuhakikisha familia yake inakuwa na maisha mazuri.

Na kwa Paula, anayekuwa akionekana kusherehekea hatua zake, ujumbe huo unaweza kuwa sehemu ya kuthibitisha kwamba safari yao imeendelea kwenda sambamba na ukuaji wa kazi ya Marioo.

Kutoka kwenye ngoma zinazotikisa hadi tuzo za kimataifa, Marioo anaendelea kujenga jina lake.

Na wakati yeye akiendelea kubeba muziki, Paula anaendelea kuwa mmoja wa watu wanaoonekana pembeni yake, wakisherehekea kila hatua ya mafanikio yake.