Kamwe awataka Wanayanga kuziba masikio kipigo cha Simba
Muktasari:
- Kamwe amesema kupoteza mchezo dhidi ya mshindani wao mkuu ni pigo kwao, lakini litakuwa pigo kubwa zaidi kama watashindwa kufuzu hatua ya makundi ya Ligi ya Mabingwa Afrika.
Ofisa Habari na Mawasiliano wa Yanga, Ally Kamwe, amewataka wanachama na mashabiki wa klabu hiyo, kuyaweka kando matokeo ya kipigo cha mabao 2-1 walichokipata kutoka kwa Simba na kuelekeza nguvu zao katika kuipa timu hamasa katika mchezo wa Ligi ya Mabingwa Afrika dhidi ya CFFA ya Madagascar.
Yanga ilikutana na kichapo hicho, katika pambano la Ligi Kuu Tanzania Bara, lililochezwa Oktoba 10, 2026 kwenye Uwanja wa Uhuru, Dar es Salaam.
Kamwe amesema kupoteza mchezo dhidi ya mshindani wao mkuu ni pigo kwao, lakini litakuwa kubwa zaidi kama watashindwa kufuzu hatua ya makundi ya Ligi ya Mabingwa Afrika.
Amesisitiza kuwa ni wakati wa wanachama na mashabiki wa Yanga kuungana na kuonesha mshikamano, badala ya kuendelea kutumia nguvu nyingi kujadili matokeo ya mchezo uliopita.
Amesema hamasa hiyo inapaswa kuonekana katika makundi ya mitandao ya kijamii na mazungumzo ya kila siku, kwa lengo la kujenga morali na kuongeza ari ya timu kuelekea mchezo wao na CFFA.
“Tusitumie nguvu zetu nyingi katika maumivu ya matokeo yaliyopita. Badala yake, tuyatumie maumivu hayo kama sababu ya kuongeza ari na dhamira ya kushinda mchezo unaofuata,” amesema Kamwe.
Ameongeza kuwa, wachezaji wao wanahitaji kuona kuwa mashabiki bado wako pamoja nao, wana imani na timu yao na wako tayari kuiunga mkono katika kipindi hiki muhimu.
Kamwe ametoa wito kwa familia ya Yanga kuweka tofauti pembeni na kuungana katika kuisukuma timu, akisisitiza kuwa mshikamano wa mashabiki ni muhimu katika kuipa timu nguvu ya kupambana na kufanikisha lengo la kufuzu hatua inayofuata ya mashindano hayo.
Yanga itakuwa mwenyeji wa CFFA katika pambano la kwanza la raundi ya pili ya hatua ya awali, litakalopigwa Oktoba 17, 2026, kwenye Uwanja wa Azam Complex, Dar es Salaam.