Je umepata Pawa kushinda 500% za bonasi za ushindi betPawa?

Friday September 18 2020

 

Je umepata Pawa kushinda 500% za bonasi za ushindi betPawa?

Pawa yako ya kushinda kiasi KIKUBWA na betPawa ni zaidi ya unavyofikiria ahsante kwa bonasi mpya za ushindi 500%.

Wateja wa betPawa wanabashiri na kiasi kidogo kuanzia TSh1 na kupata bonasi za ushindi kwenye kila bashiri yenye mechi 3 au zaidi, ikiwemo 500% kwa mechi 45.

Lakini ukishinda kiasi KIKUBWA unajisikiaje? Hassan ana jibu…

    Mimi ni Hassan, fundi kutoka Dar es Salaam. Januari, nilitumia My Pawa kubashiri TSh1,000 kwenye mechi 12 na betPawa na kushinda TSh6,038,236.21 kabla ya makato.

 Nilikua sina hata simu janja, niliazima kwa wafanyakazi wenzangu kwenye gereji.

Advertisement

 Jioni inayofuata ndiyo nilijua kuwa nimeshinda.

 Nimepata kiwanja na pia nimenunua pikipiki, ambayo inanisaidia kama chanzo cha usafiri na kwenye biashara zangu.

 Kazi yangu ya kila siku kama fundi nilikua natengeneza hela kidogo. Lakini niliposhinda bashiri na betPawa, nilihisi ndoto zangu zimetimia. Kiasi cha ushindi kilikua KIKUBWA.

Nataka kumiliki gereji yangu kwenye maeneo ya mjini na kupanga na kujenga nyumba kwenye kiwanja nilichonunua.

Pawa yako ya kushinda kiasi KIKUBWA kama mimi ni zaidi na bonasi mpya za ushindi 500% za betPawa.

Jisajili ndani ya sekunde leo hapa www.betpawa.co.tz/signup

 

Advertisement