Tabu kuelimisha jamii kupitia sanaa

Friday March 20 2020

 Tabu kuelimisha jamii kupitia sanaa,MSANII wa vichekesho nchini, Tabu Mtingita,maambukizi ya virusi vya Corona,

 

By Olipa Assa

MSANII wa vichekesho nchini, Tabu Mtingita amesema anatumia sanaa yake kuelimisha jamii namna ya kujiepusha na maambukizi ya virusi vya Corona, akiamini atawafikia kwa uharaka.
Amesema kama jamii inamfuatilia katika vichekesho vyake ameamua kuipelekea ujumbe kwa njia ya kuigiza ili waweze kuchukulia uzito suala hilo.
"Ni jukumu la kila Mtanzania kukumbushana na kuelimishana jinsi ya kujiweka salama na haya maambukizi ya virusi vya Corona kwamba huu ni ugonjwa hatari na unatikisa dunia,"amesema.
Hivi karibuni Tabu ametoa kichekesho kinachozungumzia juu ya tahadhari ya Corona, akiwashauri wapenzi kutokumbatiana hovyo kipindi hiki.
"Wasanii tuna nafasi kubwa ya kuwafikia jamii, tuna watu wengi wanaotuangalia kwenye kazi zetu ni vyema tuanze na hao nao wataenda kuwafikishia wengi naamini Tanzania tutakuwa tumepona,"amesema.

Advertisement