Makambo, Djuma waongoza jeshi la Yanga

Wednesday September 15 2021
MAKAMBO PIC
By Thomas Ng'itu

WACHEZAJI wapya wa Yanga, Heritier Makambo na Djuma Shaban ni miongoni mwa nyota waliopo katika kikosi kinachokwenda nchini Moroccco kwa ajili ya kambi ya wiki mbili.

Wachezaji wa Yanga waliingia katika uwanja wa ndege Julius Nyerere Terminal 3 saa 6:30 mchana na moja kwa moja waliingia ndani bila kuwa na mazungumzo yoyote.

Nyota hao wa Yanga walikuwa wamevalia sare walikuwa wanaongozana huku wakiwa hawana maneno zaidi ya kufata maelekezo.

KAMBOO PIC

Meneja wa klabu hiyo, Hafidh Saleh ndio alikuwa anaongoza msafara wa wachezaji hao pia hata upande wa ndani alikuwa anatoa maelekezo namna ya kufanya na wachezaji hao walikuwa wanafaya kila kinachoelekezwa.

Advertisement

Wachezaji wengine waliopo katika msafara huo ni Fiston Mayele, Yassin Mustapha, Kibwana Shomari, Deus Kaseke, Bakari Mwamnyeto, Dickson Job, Ramadhan Kabwili, Tonombe Mukoko, Adeyum Saleh na Farid Mussa.

Wengine ni Abdallah Shaibu, Paul Godfrey, Dickson Ambundo, Zawad Mauya, Yusuph Athuman, Mapinduzi Balama, David Bryson, Jesus Moloko, Feisal Salum Ditram Nchimbi na Eric Johola.

Advertisement