Martha : Hiki ndicho Tinoco ninachomfanyia

Saturday November 30 2019

Martha-Tinoco -ninachomfanyia-Kagera Sugar- Benedict -Tinoco-mrembo-nidhamu-mwanaspotiSoka-burudani-

 

By Olipa Assa

HAWAKUKOSEA waliosema nyuma ya mafanikio ya mwanaume kuna nguvu ya mwanamke hawakukosea. Ile nidhamu, heshima na kujituma kwa kipa wa Kagera Sugar, Benedict Tinoco kuna mrembo anayefanya mambo yaende. Huyu si mwingine, bali ni Matha Robert.

Matha ndiye mke wa Tinoco ambaye ametoka kujifungua hivi karibuni mtoto wa kike. Mwanamama huyo anafichua namna anavyomuweka sawa mumewe kumtofautisha na wachezaji wengine.

Jambo kubwa analomjenga ni kuwa na nidhamu anayoamini kuwa chanzo cha mafanikio ya kuwa kipa bora.

Katika mahojiano na Mwanaspoti, Matha anasema: “Kuna umri unafikia lazima baadhi ya mambo aachane nayo kabisa, anatazamwa kwa upana, mfano wazazi wangu lazima waone nidhamu yake iwe uwanjani ama nyumbani.”

“Kati ya vitu ambavyo sivipendi ni kumuona anafanya fujo za kupigana uwanjani, hivyo nakuwa namsisitiza kuhakikisha anakuwa mfano wa kuigwa kwani kwa sasa ana wakwe na tayari tuna mtoto ambaye akija kukua atahitaji kuona mfano mwema wa wazazi wake.”

WALIKUTANA DUKANI