RATIBA: Yanga, Simba kila moja kupambana kivyake Kombe la Mapinduzi

Monday December 31 2018

 

Msimamo wa Ligi Kuu Bara 2018-2019        
                                P     W     D     L      F       A  PTS
1. Yanga SC            18    16    2    0    35    12     50
2. Azam FC             17    12    4    1    26    8     40
3. Simba SC            14    10    3    1    28    5     33
4. Mtibwa Sugar    15    8    2    5    19    11     26
5. Mbao FC             18    6    7    5    13    17     25
5. Kagera Sugar       17    5    9    3    15    12     24
6. Coastal Union     16    5    9    2    12    10     24
7. Lipuli FC               18    5    8    5    13    12    23
8. Mbeya City          18    6    5    7    21    22     23
9. KMC FC                18   4    10    4    20    14    22
10.JKT Tanzania       17    4    9    4    8    11      21
11.Ruvu Shooting   18    5    5    8    18    27     20
12.Singida United   17    5    4    8    12    17     19
13.Stand United      18    5    4    9    18    26     19
14.Ndanda              18    4    7    7    10    20     19
15.Mwadui FC        18    4    6    8    15    16    18
17.Alliance FC         18    4    5    9    11    25    17
18.African Lyon      18    2    7    9    10    19    13
19.Prisons                18    1    9    8    9    19      12
20.Biashara United  17    1    7    9    6    16     10

WAFUNGAJI:
11 Heritier Makambo (Yanga)
9  Eliud Ambokile (Mbeya City)
    Said Dilunga (Ruvu Shooting)
7  Emmanuel Okwi (Simba)
    Meddie Kagere (Simba)
6  Ramadhani Kapera (Kagera Sugar)
    Vitalis Mayanga (Ndanda)   
    Said Khamis (Mbao FC)
    Emmanuel Mvuyekule (KMC FC)

Kombe la Mapinduzi
Kundi A
Chipukizi
Mlandege
KMKM
Simba

Kundi B
KVZ
Malindi
Jamhuri
Azam
Yanga

Leo Jumanne
KVZ         v Malindi (Saa10:15 jioni)

Kesho Jumatano
Chipukizi         v Mlandege (Saa 10:15 jioni)
Azam FC        v Jamhuri (Saa 2:15 usiku)

Jan 03, 2019
KVZ         v Yanga (Saa 2:15 usiku)

Jan 04, 2019
Jamhuri         v Malindi (Saa 10:15 jioni)
Chipukizi         v Simba (Saa 2:15 usiku)

Matokeo:
Ligi Kuu ya Wanawake
Evergreen     0-9 JKT Queens
Sisterz FC         1-0 Yanga Princess
Tanzanite SC     1-2 Simba Queens
Alliance Girls     7-1 Panama
Mapinduzi Queens 0-6 Mlandizi Queens
Baobab Queens     1-2 Marsh Queens

Advertisement