Mastaa na njia ya wasanii chipukizi KATIKA tasnia muziki kuwa na kipaji ni jambo moja lakini kupata nafasi ya kukifanya kipaji hicho kifike kwa watu wengi ni hatua nyingine inayohitaji juhudi, uvumilivu na wakati mwingine mkono wa...
Mnigeria aamsha morali Dodoma Jiji KOCHA Mkuu wa Dodoma Jiji, Vincent Mashami amesema licha ya winga wa timu hiyo, Mnigeria Adetunji Oyeyode kutocheza hadi sasa kutokana na kutokamilika kwa vibali vya kazi (Work Permit), ila...
Mnigeria aamsha morali Dodoma Jiji KOCHA Mkuu wa Dodoma Jiji, Vincent Mashami amesema licha ya winga wa timu hiyo, Mnigeria Adetunji Oyeyode kutocheza hadi sasa kutokana na kutokamilika kwa vibali vya kazi (Work Permit), ila...
Sitaki tena Urais – Sehemu ya 15 HAPO hapo mawasiliano yakakatika. Kitendo hicho kilizidi kumchanganya Shanga. Aliurudisha mkono wa simu na kumuamsha mke wake. Kabla ya Joyce kuamka sawasawa simu ikaita tena. Shanga akaipokea...
Wavu Zanzibar kutafutiwa udhamini NAIBU Waziri wa Habari, Sanaa, Utamaduni na Michezo Zanzibar, Ali Abdulghulam Hussein, amesema wizara hiyo ipo tayari kushirikiana na Shirikisho la Mpira wa Wavu Zanzibar kutafuta wadhamini.
Polisi haicheki na yeyote Ligi Kuu Zanzibar POLISI imeendeleza rekodi ya kuwa timu pekee kwenye Ligi Kuu Zanzibar ambayo haijapoteza mechi yoyote msimu huu.
Pogba: Kurudi Zanzibar haukuwa uamuzi sahihi KIUNGO mkabaji wa mabingwa watetezi wa Ligi Kuu Zanzibar, KVZ, Suleiman Juma Kidawa maarufu Pogba, amesema kwa sasa anaamini uamuzi wa kurejea kucheza Zanzibar baada ya kupata nafasi ya...
Farid Mzalendo apewe nafasi Ligi Kuu AZAM FC wana yule dogo wana yule dogo anaitwa Farid Mzalendo wa kikosi chao cha vijana, anajua sana mpira yule.
Kenya yapoteza mechi mfululizo WAFCON NDOTO za timu ya taifa ya Kenya kufuzu robo fainali ya Kombe la Mataifa ya Afrika kwa Wanawake (WAFCON) 2026, zimefifia baada ya kupokea kichapo cha pili mfululizo katika Kundi A ikilala kwa bao...
Uamuzi wa CAF wazua utata mwingi Shirikisho la Soka Afrika (CAF) limerejesha rasmi mfumo wa kuandaa Fainali za Kombe la Mataifa ya Afrika (AFCON) kila baada ya miaka miwili, lakini ratiba mpya ya mashindano hayo imeibua maswali...