Msimamo Ligi Kuu Bara hautabiriki kwa Simba, Yanga

Wednesday March 6 2019

 

Msimamo wa Ligi Kuu Bara 2018-2019   

     
                                P    W    D    L    F    A     PTS
1. Yanga SC           26    20    4    2    43    17     64
2. Azam FC            26    15    8    3    36    17     53
3. Simba SC           20    16    3    1    43    7      51
4. KMC FC             28    9    14    5    31    18     41
5. Lipuli FC            29    9    11    9    24    26    38
6. Alliance FC        29    9    9    11    24    31    36
7. Mbao FC            28    9    10    9    19    26     36
8. Mtibwa Sugar    26    10    5    11    26    21   35
9. JKT Tanzania      28    8    11    9    17    18     35
10.Mbeya City        27    9    7    11    27    29     34
11.Coastal Union  28    7    13    8    26    30     34
12.Ruvu Shooting 29    8    10    11    27    35    34
13.Kagera Sugar    27    7    12    8    21    25     33
14.Mwadui FC       29    9    6    14    31    36    33
15.Ndanda             27    8    9    10    17    27    33
16.Stand United    28    9    6    13    27    35     33
17.Prisons              28    7    11    10    19    23    32    
18.Singida United  27    8    8    11    20    26     32
19.Biashara United 27    5    9    13    18    29    24
20.African Lyon      28    4    9    15    17    35    21
 
WAFUNGAJI:
14  Salum Aiyee (Mwadui FC)
12 Heritier Makambo (Yanga)
    Meddie Kagere (Simba)
10 Said Dilunga (Ruvu Shooting)
     Eliud Ambokile (Mbeya City)
9  Dickson Ambundo (Alliance FC)
     Ayoub Lyanga (Coastal Union)
    John Bocco (Simba)
8   Vitalis Mayanga (Ndanda)
     Amissi Tambwe (Yanga)
7  Emmanuel Okwi (Simba)
    Emmanuel Mvuyekule (KMC FC)
    Biringimana Blaise (Stand/Alliance)
    Idd Seleman (Mbeya City)

Ratiba:
Alhamisi
Singida United     v Ruvu Shooting     (Saa 10:00 jioni)

Ijumaa, Mar 08, 2019
African Lyon     v Tanzania Prisons  (Saa 10:00 jioni)
Azam FC         v JKT Tanzania    (Saa 1:00 usiku)

Ligi ya Mabingwa Afrika
Jumamosi, Mar 09, 2019
JS Saoura     v Simba         (Saa 4:00 usiku)
AS Vita        v Al Ahly        (Saa 1:00 usiku)

Advertisement