Soka

Nilikwepa mkataba wa kuzimu Msimbazi-2

Share Bookmark Print Email
Email this article to a friend

Submit Cancel
Rating

Maneno Mbegu 

Email this article to a friend

Submit Cancel


Posted  Jumanne,Decemba27  2016  saa 15:19 PM

Kwa ufupi;-

Alieleza namna alivyoigomea ofa ya Ngome iliyokuwa ikimtaka na kuamua kusalia CDA Dodoma, lakini kumbe bwana, Wekundu wa Msimbazi walikuwa wakimnyemelea ili atue klabu kwao.

WIKI iliyopita tulianza simulizi la nyota wa zamani wa klabu ya Breweries, SHYCOM na CDA, Maneno Mbegu akieleza namna alivyoanza maisha yake ya soka kutoka klabu moja mpaka nyingine.

Alieleza namna alivyoigomea ofa ya Ngome iliyokuwa ikimtaka na kuamua kusalia CDA Dodoma, lakini kumbe bwana, Wekundu wa Msimbazi walikuwa wakimnyemelea ili atue klabu kwao.

Je unajua dili lake la kutaka kutua Simba liliibukaje na liliishaje? Ungana naye katika sehemu hii ya pili na ya mwisho.

 

KOCHA TBL AMSETIA MAMBO

Anaeleza kuwa kila jambo lenye mwanzo huwa na mwisho wake, hivyo alikuwa akiwaza itakuwaje akimaliza soka lake, ndipo akapata wazo la kujiunga na Chuo cha Ualimu Chang’ombe baada ya kuwepo kwa nafasi.

“Nafasi ya kusoma stashahada ya Ualimu niliipata lakini ilinikatisha tamaa, lengo langu lilikuwa baada ya kutoka jeshini niende Chuo Kikuu ili niwe mtu mkubwa siku za mbele kama Meneja wa Kampuni au Ofisa erikalini lakini haikua hivyo.”

“Kwa bahati kipindi hicho timu ya TBL ilikuwa ikifanya mazoezi pale Jangwani na Kocha Mkuu akiwa Shaaban Marijani aliyekuwa pia akiinoa timu ya taifa ya Vijana,” anasema.

“Nikaenda kufanya nao zoezi hapo kwa kupitia mgongo wa kocha huyo, kumbe TBL ilikuwa ikijiandaa kukutana na Simba kwenye mashindano ya kuzaliwa kwa CCM mwaka 1977.”

 

NYOTA YANG’AA TBL

Baada ya tizi la siku moja tu tayari TBL walivutiwa naye bila ya kufahamu na tayari kocha akamweka kwenye kikosi kitakachopambana na Simba, lakini siku ya pili hakwenda uwanjani na kocha akimsaka ili akae langoni.

1 | 2 | 3 Next Page»