Burudani

Nyumbani kwa Rose Muhando, ulinzi si wa kitoto

Share Bookmark Print Email
Email this article to a friend

Submit Cancel
Rating
Email this article to a friend

Submit Cancel


Posted  Jumanne,Decemba27  2016  saa 14:56 PM

Kwa ufupi;-

Nikiwa huko nakutana na mwanamama ambaye siku za karibuni vyombo vya habari vimekuwa vikilitaja jina lake kwa stori zake akituhumiwa kwa mambo mbalimbali.

 

NYUMBANI KWAKE

Mbali na mjengo huo wa kifahari ambao anaishi na watoto wake na baadhi ya wafanyakazi, ndani ya uzio kuna sehemu kubwa ya wazi ambayo anaitumia kwa ajili ya mazoezi anapokuwa na shoo au anapojiandaa kurekodi video.

Kwa nyuma ipo nyumba nyingine ambayo wanaishi vijana wake wa shoo na wafanyakazi wengine na upande wa pili wa jengo hilo dogo ametenga jiko la nje na stoo.

Ukiingia ndani ya nyumba hiyo kubwa inajitosheleza kwa kila kitu kuanzia vyumba vya kulala, sebule iliyopambwa kwa seti mbili za sofa, televisheni ya kisasa na urembo mwingine.

Ukutani kuna picha za watoto wake, sehemu ya kulia chakula kuna friji kubwa, kabati la vyombo na meza kubwa ya familia na jikoni kuna mambo yote yanayohitajika.

 

KWA NINI AMEKUWA KIMYA

Rose anasema, amekuwa kimya kwa sababu mbalimbali lakini anawaambia mashabiki wake yupo na anafanya maandalizi mengine: “Nipo hata hivyo kuna kazi nyingine nimeandaa ipo kwa Alex Msama bado haijatoka kutokana na mambo mbalimbali, ingawa naandaa kazi nyingine ninayotegemea kuikamilisha mwezi wa tatu mwakani tutakapojaaliwa. Nimeshaanza kuandaa baadhi ya nyimbo na nyingine naendelea kutunga, unajua kazi hizi huwa nasikiliza sauti ya Mungu aniambie niimbe nini.”

“Pia, nimekuwa nafanya huduma ya kuimba katika mikutano tofauti ndani na nje ya nchi kama hivi jana umenikuta natoka kijiji cha jirani kuimba na wiki iliyopita, nilikuwa Kenya ambako nilifanya huduma, Kisumu na Mombasa, nimeamua kufanya hivyo kwa sababu zangu,”anasema Rose.

 

KWELI ANATUMIA DAWA ZA KULEVYA

« Previous Page 1 | 2 | 3 Next Page»