Spoti Majuu

Zidane: Siwahofii Bayern Munich

Share Bookmark Print Email
Email this article to a friend

Submit Cancel
Rating

 

Email this article to a friend

Submit Cancel


Posted  Marchi18  2017  saa 16:3 PM

Kwa ufupi;-

Zidane ambaye amewahi kufanya kazi na Kocha wa Buyern Munich akiwa msaidizi wake akiwa Los Blancos, amesema wachezaji wake wanatakiwa kujiandaa kisaikolojia ili kuhakikisha wanaibuka na ushindi kwenye mechi hizo.

Madrid, Hispania. Kocha wa Real Madrid, Zinedine Zidane amesema mechi kubwa iliyopo mbele yao dhidi ya Buyern Munich, robo fainali ya Ligi ya Mabingwa Ulaya, wachezaji wake hawana haja ya kuwa na hofu kwa kuwa aliyatarajia hayo kutokea wakati wa kupanga ratiba.

Zidane ambaye amewahi kufanya kazi na Kocha wa Buyern Munich akiwa msaidizi wake akiwa Los Blancos, amesema wachezaji wake wanatakiwa kujiandaa kisaikolojia ili kuhakikisha wanaibuka na ushindi kwenye mechi hizo.

Tangu amekuwa na kikosi hicho cha Santiago Bernabeu, ameiwezesha timu yake kuibuka na mataji msimu uliopita.