Soka

Mbeya City sasa inarudi kwa kasi, mbona mtaikoma

Share Bookmark Print Email
Email this article to a friend

Submit Cancel
Rating
By MWANAHIBA RICHARD  (email the author)
Email this article to a friend

Submit Cancel


Posted  Ijumaa,Februari17  2017  saa 14:25 PM

Kwa ufupi;-

  • Alisema motisha kwa wachezaji na benchi la ufundi enzi zake, ziliifanya City kuwa juu na kusisitiza hata sasa amekuwa akishauriana na viongozi wa timu hiyo japo hayupo ndani ya timu ili City isishuke daraja kirahisi.