Soka

Casillas: Bado nipo nipo kwanza

Share Bookmark Print Email
Email this article to a friend

Submit Cancel
Rating
By OLIPA ASSA  (email the author)
Email this article to a friend

Submit Cancel


Posted  Decemba20  2014  saa 10:2 AM

Kwa ufupi;-

Mlindamlango huyo amesema anahitaji kupumzika kwa muda mrefu ingawa amemtaja straika mpya wa Yanga, Amissi Tambwe

KIPA wa Simba, Hussein Shariff ‘Casillas’, amesema licha ya hali yake kuanza kuimarika kutokana na kupona maumivu ya ugoko, lakini hayupo tayari kurejea uwanjani kwa sasa.

Mlindamlango huyo amesema anahitaji kupumzika kwa muda mrefu ingawa amemtaja straika mpya wa Yanga, Amissi Tambwe.

Casillas aliumia ugoko katika mechi ya kirafiki ya kimataifa dhidi ya Orlando Pirates nchini Afrika Kusini walipoweka kambi ya kujiandaa na mechi dhidi ya Yanga iliyochezwa Oktoba 18, Uwanja wa Taifa jijini Dar es Salaam.

Akizungumza na Mwanaspoti hivi karibuni, alisema: “Najua Tambwe lazima atakuwa amepania kuonyesha uwezo wake, hivyo makipa wa Simba tutapata usumbufu sana kutoka kwa Tambwe, jamaa anaifahamu kazi yake.”

Kwa mujibu wa Daktari wake, Yasin Gembe, Casillas anatarajia kujiunga na wenzake Januari mwakani kwa sasa kuna mazoezi maalum ambayo wamemwelekeza kufanya nyumbani kwake.