Mwanaspoti

Masogange mambo mazito

Share Bookmark Print Email
Email this article to a friend

Submit Cancel
Rating

 

By BAKARI KIANGO  (email the author)
Email this article to a friend

Submit Cancel


Posted  Ijumaa,Februari17  2017  saa 10:22 AM

Mrembo anayetesa katika video za bongo fleva nchini, Agness Gerald ‘Masogange’anayeshikiliwa na polisi kwa tuhuma za kujihusisha na dawa za kulevya ataachiwa kwa masharti ya kuwa chini ya uangalizi wa Jeshi la Polisi Kanda Maalumu ya Dar es Salaam.

Hata hivyo, Kamanda wa Polisi wa kanda hiyo,Kamishna Simon Sirro jana Alhamisi alisema Masogange akiwa na watuhumiwa wengine hatimaye wamepelekwa kwa Mkemia Mkuu wa Serikali kwa ajili ya kuchukua vipimo vya damu ili kubaini kama anatumia dawa za kulevya.

Masogange aliyetamba katika video za nyimbo mbalimbali ikiwamo ya Belle 9 iliyokwenda kwa jina la Masogange, alikamatwa na polisi juzi na kushikiliwa katika Kituo Kikuu cha Polisi cha Dar es Salaam.

Kamanda wa Polisi wa Kanda Maalumu ya Dar es Salaam, Kamishna Sirro aliwaeleza wanahabari kuwa Masogange baada ya kupata majibu hayo mwanadada huyo   atafikishwa mahakamani leo Ijumaa.

Alisema polisi inamchunguza Masogange katika maeneo matatu ambayo ni kutaka kujua kama mwanadada huyo anatumia, anauza au anasafirisha dawa za kulevya.

Hii si mara ya kwanza kwa Masogange kuingia katika tuhuma hizo, Julai 9 mwaka 2013 alinaswa nchini Afrika ya Kusini na mwenzake Melisa Edward katika Uwanja wa Ndege wa Kimataifa wa Oliver Tambo akiwa na dawa zilizodaiwa za kulevya aina ya Crystal Methammphetamine zenye thamani ya Sh6.8 bilioni.

Masogange na mwenzake walikamatwa katika uwanja huo wakitokea nchini na walidakwa na Maofisa wa Mamlaka ya Mapato ya Afrika Kusini wakiwa na masanduku tisa yaliyokutwa na dawa hizo kilo 150.


Mwanaspoti

Wema, TID wajisalimisha, Vanessa Tundaman nao wamo!

Share Bookmark Print Email
Email this article to a friend

Submit Cancel
Rating
Email this article to a friend

Submit Cancel


Posted  Februari4  2017  saa 12:13 PM

Kwa ufupi;-

Mastaa hao pamoja na Mr Blue, Recho na Chid Benz walitajwa katika orodha ya wanaotuhumiwa na ‘unga’ iliyotangazwa na Mkuu wa Mkoa wa Dar es Salaam Paul Makonda ambaye aliwataka wajisalimishe wenyewe polisi.

WAKATI Wema Sepetu na wasanii wa muziki wa kizazi kipya nchini, TID, Dogo Hamidu na mtangazaji, Babu wa Kitaa wakijisalimisha Polisi kuitikia wito wa kuhusishwa na Dawa za Kulevya, Vanessa Mdee naye ameunganishiwa kesi.

Mastaa hao pamoja na Mr Blue, Recho na Chid Benz walitajwa katika orodha ya wanaotuhumiwa na ‘unga’ iliyotangazwa na Mkuu wa Mkoa wa Dar es Salaam Paul Makonda ambaye aliwataka wajisalimishe wenyewe polisi.

Jana Ijumaa asubuhi mastaa hao wanne walijisalimisha kwa hiari yao Kituo Kikuu cha Polisi, Dar es Salaam, ili kuhojiwa kabla ya mkuu wa mkoa huo naye kutinga kituoni hapo akiwa na orodha nyingine ya watuhumiwa wapya.

Katika orodha hiyo mpya ya Makonda iliyomtaja Vee Money, ina jumla ya watuhumiwa sita akiwamo Tundaman, Halidali Kavila, Amani, Kashozi na mfanyabiashara Omary Sanga anayedaiwa kusababisha asilimia 60 ya Watanzania kufungwa katika nchi za China na Hong Kong.


Mwanaspoti

Walishtuka kijanja mapema

Share Bookmark Print Email
Email this article to a friend

Submit Cancel
Rating

DULLY SYKES 

By THOMAS NG’ITU  (email the author)
Email this article to a friend

Submit Cancel


Posted  Ijumaa,Februari3  2017  saa 13:57 PM

Kwa ufupi;-

  • Mwanaspoti inakuletea orodha ya waimbaji wa muziki wa kizazi kipya nchini ambao waliona fursa mapema na kuamua kufungua studio na sasa wanakula maisha kilaini

KUNA baadhi ya wasanii wajanja sana. Licha ya kufanya vema kwenye fani huwa wanajisongesha kimtindo kwa kutambua kuwa wakati ukuta.

Uzoefu wanaokuwa nao kwenye fani, huwapa nafasi ya kuchangamkia fursa ya kuwa watayarishaji wa muziki, hivyo kujikuta hata kama kazi yake ya uimbaji itabuma, hawezi kupata stress kwa vile hupiga hela ndefu kama kawaida.

Mwanaspoti inakuletea orodha ya waimbaji wa muziki wa kizazi kipya nchini ambao waliona fursa mapema na kuamua kufungua studio na sasa wanakula maisha kilaini, hata kama shoo zimewakataa kutokana na ushindani uliopo ama umri kusogea.

Prince Dully Sykes

Msanii huyu mkongwe aliyetamba na nyimbo zake kali kinoma kwa wakati huo na mara nyingi kazi zake alikuwa akizitengeneza kwa Prodyuza Mika Mwamba, aliyekuwa akichuana miaka hiyo na wakali kama P. Funk na Master Jay wa MJ Records.

Dully baada ya kujishtukia kuwa umri unampa kisogo na asipokuwa makini atakuja kuchekwa, fasta alifungua studio inayofanya vema kwa sasa nchini.

Mkali huyo anamiliki studio hiyo ya 4.12 ambayo imefanya kazi nzuri sana kama Run Dsm ya P the Mc ambayo ndani yake kuna msanii Young Killer na Dully mwenyewe, lakini vile vile hata Na mimi nayo imefanywa katika studio hizo. Kitu cha kufurahisha ni kwamba, nyimbo zote za sasa za Dully amekuwa akijitengenezea mwenyewe hivi sasa hiki ni kipaji ambacho inawezekana amekipata kutokana na kutembea kwa watayarishaji wengi wakubwa.

Sir Juma Nature

Mkali huyu mwingine maarufu kama Kibla ni kati ya wasanii wachache ambao walikuwa wanakubalika kwa mtayarishaji mtata P Funk Majani. Sir Nature ngoma zake zote za zamani zilikuwa zina mdundo mzito kutoka studio za Bongo Record kama ile ngoma ya Ugali, Sitaki Demu na Hakuna Kulala.

Lakini, baada ya kupishana kauli na kuunda kundi lake la Wanaume Halisi aliamua pia kufungua studio ya Halisi Records ambayo alifanya ngoma zake kadhaa.  Licha ya kumiliki studio, lakini bado aliendelea kurudi kwa Majani kwani mjanja wake na kutoa ngoma kama ‘Dogo’ ambayo ilibamba kinoma.

Quick Rocka

Quick ni kichwa kutoka katika kundi la Rockers Family, jamaa katamba na ngoma zake kadhaa, lakini baadaye akausoma upepo na kuona kuwa kama atachelewa sana akitegemea kuimba peke yake itakula kwake, hivyo akaanzisha studio zake.

1 | 2 Next Page»

Mwanaspoti

Mademu wa mastaa Arsenal,Chelsea tishio

Share Bookmark Print Email
Email this article to a friend

Submit Cancel
Rating

 

By Thomas Matiko  (email the author)
Email this article to a friend

Submit Cancel


Posted  Januari28  2017  saa 11:44 AM

Kwa ufupi;-

Achana na Kombe la FA twendwe kwenye kazi yenyewe. Ukweli ni kwamba kuna timu sita zimekabana shingo. Hizo zote zinawania kama si ubingwa basi nne bora na utamu ni kwamba timu hizo zina makocha wanaoaminiwa kuwa bora duniani.

WIKENDI hii Ligi Kuu ya England ambayo kwa sasa inasisimua vilivyo, inasimama kidogo, kupisha Kombe la FA.

Achana na Kombe la FA twendwe kwenye kazi yenyewe. Ukweli ni kwamba kuna timu sita zimekabana shingo. Hizo zote zinawania kama si ubingwa basi nne bora na utamu ni kwamba timu hizo zina makocha wanaoaminiwa kuwa bora duniani.

Mpaka sasa mechi 22 zimeshapigwa huku Chelsea wakiwa juu kwa pointi 55 nafasi ya pili imejikita Arsenal ambayo imezidiwa pointi nane. Lakini Kama hujui, habari ni kwamba Kocha wa Arsenal, Arsene Wenger ametangaza vita takatifu, amesema lazima awakimbize vinara wanaonolewa na Kocha Antonio Conte.

Wakati ushindani ukiendelea uwanjani, huku nyumbani pia kuna sarakasi za kuwasukuma wanaume wa shoka katika vita kubwa ambayo itaishia pale Mei mwaka huu. Hapa tunazungumzia wanawake wa mastaa wa klabu za Chelsea na Arsenal.

Makala haya yanawaweka mezani mademu wa ‘First 11’ ya timu hizo. Mademu hao pia watashuhudia shughuli kubwa kati ya Chelsea Arsenal Februari 4, yaani ni mwendo wa Jumamosi ijayo tu.

ARSENAL (4-2-3-1)

Martina (Petr Cech)

Martina ambaye alifunga pingu za maisha na kipa huyu 2003, amekuwa akimpa sapoti mumewe nje na ndani ya uwanja. Itakumbukwa Desemba 14, 2015, Cech alipoifikia rekodi ya EPL ya kipa aliyecheza mechi nyingi kwenye ligi hiyo bila kufungwa katika historia, iliyowekwa na kipa mstaafu David James, Martina alimwandalia keki spesho yenye nembo ya tisheti ya Fly Emirates na namba 169. Kusherehekea hatua hiyo katika taaluma yake. Ilikuwa ni kwenye mechi dhidi ya Aston Villa ambayo Cech alifikisha mechi 169 katika Ligi ya EPL bila ya kufungwa bao (Clean Sheet) na kuweza kuifikia rekodi ya miaka mingi ya James. Ingawa Martina ni msiri sana, akipendelea maisha ya kimya kimya, sapoti kwa mume wake kila anapokuwa uwanjani huwa katika levo tofauti kabisa.

Isabel Ramos (Nacho)

Isabel ni mke wa beki wa kushoto anayeunda kikosi cha kwanza cha mzee Wenger. Isabel si shabiki sugu wa soka na itakumbukwa mwaka 2014, alishambuliwa na shabiki mmoja wa Arsenal kwa kuwa na idadi ndogo ya mashabiki kwenye Twitter ambapo kwa kawaida wanawake wa wachezaji huwa na wafuasi wa kutosha kutokana na sifa za wapenzi wao.

Claire (Laurent Koscielny)

Ni demu wa siku nyingi wa kapteni msaidizi wa Arsenal Koscielny na walifunga ndoa 2015. Demu huyu ni shabiki namba moja wa beki Koscielny akiwa na mazoea ya kuhudhuria mechi za Arsenal kumpa morali mumewe.

1 | 2 | 3 | 4 | 5 Next Page»

Mwanaspoti

LAWRENCE : Dogo wa tasnia ya filamu anayekimbiza wakongwe

Share Bookmark Print Email
Email this article to a friend

Submit Cancel
Rating

Jenifer Lawrence 

Email this article to a friend

Submit Cancel


Posted  Januari28  2017  saa 12:54 PM

Kwa ufupi;-

Kwa mwaka wa pili mfululizo, 2015 na 2016, jina lake limekuwa katika nafasi ya kwanza kwenye orodha ya waigizaji  filamu wanawake waliotengeneza fedha nyingi kwa miaka hiyo.

KIUMRI bado mdogo, ana miaka 26 lakini Jennifer Lawrence tayari ameonyesha umahiri katika kuigiza filamu za kuvutia na ambazo zimempa utajiri huku akiwaacha mbali wakongwe wa tasnia hiyo.

Kwa mwaka wa pili mfululizo, 2015 na 2016, jina lake limekuwa katika nafasi ya kwanza kwenye orodha ya waigiza filamu wanawake waliotengeneza fedha nyingi kwa miaka hiyo.

Mara yake ya kwanza kuingia katika orodha ya Forbes ya matajiri waigiza filamu wanawake ilikuwa 2014 aliposhika nafasi ya pili na baada ya hapo akawa wa kwanza mara mbili.

Mwaka 2016, ametengeneza Dola 46 milioni kabla ya kodi wakati aliyeshika nafasi ya pili, Melissa McCarthy ametengeneza Dola 33 milioni akiwa amemzidi kwa tofauti kubwa, Dola 13 milioni.

Mafanikio ya Jennifer kwa kiasi kikubwa yanachangiwa na mfululizo wa filamu za Hunger Games zilizotengeneza fedha nyingi, lakini kwa jumla ni kama ameanguka kwa mwaka 2016 ukilinganisha na mwaka 2015.

Mwaka 2015 alitengeneza Dola 52 milioni, ukilinganisha na pato la mwaka huu ukweli ni kwamba, msanii huyo ameanguka ingawa ni mshindi na anabaki kuwa bora miongoni mwa waigizaji filamu wanawake duniani. Jennifer alizaliwa Agosti 15, 1990, California, Marekani, utotoni mama yake alichukua uamuzi wa ajabu, alimkataza kucheza na watoto wa kike wenzake, aliamini kufanya hivyo kutamfanya awe mpambanaji lakini pia utundu wa mtoto huyo nao unadaiwa kumfanya mama yake achukue uamuzi huo.

Jennifer mwenyewe pia hakujiona mwenye kufaa kujumuika na wasichana wenzake shuleni hali hiyo ilizidi baada ya kuanza kupanda jukwaani kufanya maonyesho hasa maigizo yaliyomfanya kujiamini na kujijengea dhana kwamba kuna siku angefanikiwa.

Mbali na uigizaji akiwa shule pia alipenda kucheza mpira wa magongo na kikapu, ajabu ni kuwa alipenda kucheza katika timu ya wavulana ambayo pia baba yake alikuwa akiifundisha.

Jeninifer ambaye pia alipenda michezo ya kukimbia na farasi, alipenda kumwambia baba yake kwamba anajua kuna siku atakuwa staa huku akimhadithia baadhi ya michezo ya maigizo aliyoshiriki.

Akiwa na miaka tisa alishiriki mchezo wa kuigiza na kujipa jukumu la mwanamke malaya katika kanisa, mafanikio yake katika igizo hilo yalimfanya apongezwe na ndugu zake na huo ukawa mwanzo mzuri wa kujikita katika tasnia ya filamu.

Alianza kuigiza filamu kibiashara mwaka 2006 akiwa na Kampuni ya Town, alishiriki katika simulizi kadhaa za televisheni ikiwamo Monk mwaka 2006 na Medium mwaka 2007 na mwaka 2009 mafanikio yake yalimpa tuzo ya Young Artist.

Jennifer pia tayari ametengeneza filamu ya Mother ambayo inawahusu wapenzi wawili ambao maisha yao yalivurugika baada ya kupata wageni ambao hawakuwatarajia na inatarajia kutolewa mwaka huu. Mwaka 2010 wakati akitengeneza filamu ya X-Men: First Class, Jennifer aliingia katika mahusiano ya kimapenzi na mwigizaji mwenzake, Nicholas Hoult ingawa walitibuana na kuachana mwaka 2013.

1 | 2 Next Page»